Nơi thể hiện đẳng cấp
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hòa chung nhịp điệu - Thắp lửa đam mê

Go down

Hòa chung nhịp điệu - Thắp lửa đam mê Empty Hòa chung nhịp điệu - Thắp lửa đam mê

Bài gửi  heokon19x Mon Sep 28, 2009 7:28 pm

Bạn là 1 người cuồng nhiệt với Vũ Đạo ?
Bạn là 1 người đắm say Âm Nhạc ?
Bạn là 1 người sành điệu với Thời Trang ?
Và bạn muốn tìm kiếm 1 nửa của mình ?

Hãy tìm hiểu và trải nghiệm với ZingDance, một sản phẩm với những tính năng vượt trội với những vũ điệu lôi cuốn nhất, sống động với những ca khúc mới nhất, thời trang thịnh hành nhất và khung cảnh lung linh đầy màu sắc sẽ mang đến cho bạn những cảm giác tuyệt vời mà bạn chưa bao giờ được trải nghiệm ở một game nào khác.
Hòa chung nhịp điệu - Thắp lửa đam mê 37746140 Hòa chung nhịp điệu - Thắp lửa đam mê 35149420
* Đến với thế giới ZingDance bạn sẽ thực sự choáng ngợp với quang cảnh hoa lệ của Giáo Đường – nơi tổ chức hôn lễ của các cặp tình nhân, cảm nhận sự bay bổng lãng mạn của Đảo Tình Yêu, sự sôi động cuồng nhiệt của những sàn nhảy thời thượng nhất.
* Đến với thế giới ZingDance bạn sẽ được trải nghiệm sự sôi động và náo nhiệt với hàng chục hình thức và kiểu nhảy khác nhau.
* Đến với thế giới ZingDance bạn sẽ có cơ hội tìm hiểu hàng trăm địa danh, thắng cảnh nổi tiếng trên thế giới.
* Đến với thế giới ZingDance bạn có thể lựa chọn phong cách của mình với hàng ngàn trang phục.
* Đến với thế giới ZingDance bạn có thể có những giây phút của chính mình.

Hãy bước vào thế giới ZingDance để thể hiện phong cách, cá tính của bạn. ZingDance sẽ giúp bạn thực hiện được những điều mà bạn chưa làm được ở ngoài cuộc sống và sẽ là môi trường lành mạnh cho các bạn trẻ giao lưu, giải trí. Còn chần chừ gì nữa mà không …..

Hòa cùng nhịp điệu – Thắp lửa đam mê.
heokon19x
heokon19x
V.I.P
V.I.P

http://vn.myblog.yahoo.com/comay_baytheogio181

- Similar topics