Nơi thể hiện đẳng cấp
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tropico 2: Pirate Cove

Go down

Tropico 2: Pirate Cove Empty Tropico 2: Pirate Cove

Bài gửi  Admin Thu Oct 01, 2009 12:32 am

Tropico 2: Pirate Cove

Nếu những ai đã từng chơi Tropico 1 thì chắc sẽ cảm thấy game này khó chơi , cần có sự lanh trí trong lãnh đạo + tri thức + kiến thức . Và sẽ nghĩ là chắc game Tropico 2 sẽ như thế , nhưng ko , Tropico 2 là một game hoàn toàn mới . Nó cho chúng ta mọi quyền hạn kể cả muốn giết 1 ai hay xâm chiếm 1 hòn đảo + thuyền của 1 quốc gia . Ờ game này chúng ta ko cần làm việc nhiều như Tropico 1 nữa , thay vào đó là ta sẽ tập trung những vấn đề hấp dẫn hơn như : hành hạ bọn dân đen như thế nào cho đã ! hehe ! kiếm những tên điệu nghệ làm cướp biển , còn phải huấn luyện chúng trở thành super cướp biển nữa ! hehe ! cho tàu xong pha cướp (càng nhiều càng tồt) (nhiều wá Pháp + TâyBN + Anh đem wân đánh tơi bời ! hehe !) (ko sao đánh luôn sợ gì nếu mình có wân lực đầy đủ).
Đây là một vài điểm sơ lược về game :
Tropico 2 là một game mô phỏng khá hay ! (theo mình) . Mình đã chơi game này lâu òi mà vẫn thích , cứ chơi lại hoài ! hehe ! Nó là 1 game mô phỏng cuộc sống + cách hành xử + phong cách quản lý + cướp bốc của một tên trùm mafia trên biển (cướp biển) ! hehe ! Bạn sẽ vào vai 1 tên trùm cướp biển với 1 hòn đảo và một số vật dụng cần thiết khi bắt đầu trò chơi ... Sau đó bạn sẽ tiến hành xây dựng nhà cữa , nộng trại để cung cấp lương thực , xưởng đấu tàu để làm thêm tàu mới và đẹp tùy theo điều kiện của bạn , các nhà máy để nâng cao năng xuất , các khu giải trí cho cướp biển như : quán rượu (nhiều loại từ thấp ..cao , xấu ..đẹp) , nhà thờ , quân sự .... bạn cần cho thuyền đi các quần đảo khác để cướp tiền (cướp là phương thức kiếm tiền chủ yếu trong trò chơi) + bắt dân làm cướp biển , hay bắt về làm phục dịch cho hòn đảo của bạn , ngoài ra bạn còn phải mời thêm các công nhân lành nghề (tốn tiền) về xây dưng những ngành nghề cần có tay nghề + trí thức hay cũng có thể bắt họ từ những vùng đảo khác . Bên cạnh đó những điểm làm cho game này khá hay là chế độ tạo thây ma hồi sinh đi lại trên đảo (mắc cười wá) , bắt các tay giàu có về làm con tin (ko thích thì trã nó lại đổi lấy vàng ! hehe !) , coi mấy thằng say rượu nó đi (buồn cười wá) , bắt bớ dân làm thủy thủ , giao cho 1 thuộc hạ thân tín ám sát 1 người nào đó mình ghét (ko ghét cũng chơi) ! hehe ! (coi nó đi rình rồi đánh nhau ! hehe !).

DOWNLOAD:
http://38.108.189.142/o=64/b=jbsfMq96hd4sDd5q7RR5ZAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAE6Pb7Rhlw2uwz5DGKvoObm9uZQAAAAAAAAAAAAAAAFVTRAAAAAAAABmVElQzGSI=/t=1254418322/h=6c65471b75ecf0ebbf6d3b6973d0a1f9/r/release/sg/60m_pkg53_sg/Tropico2Setup.exe
CRACK:
http://www.mediafire.com/?bim4mzymdum

Tropico 2: Pirate Cove 1

Tropico 2: Pirate Cove Tropico2e3screen001md6

Tropico 2: Pirate Cove 3ovIQHh1

Tropico 2: Pirate Cove Tropico-overview
Admin
Admin
Admin
Admin

https://gamevip.forumvi.net